Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalheiður Oddsdóttir

Stuðningsfulltrúi í Vogasetri

Agneska Teresa Ptak

Skólaliði og starfsmaður í mötuneyti

Ágúst Tómasson

Kennari á unglingastigi

Anna Margrét Valgeirsdóttir

Textílkennari

Arna Björk Þorkelsdóttir

Verkefnastjóri í íslenskuveri

Arndís Björk Huldudóttir

Skrifstofustjóri

Bára Elíasdóttir

Sérkennari

Berglind Guðmundsdóttir

Kennari í upplýsingaveri

Berglind Reynisdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Binh Chanh LY

Skólaliði

Björn Ívar Karlsson

Skákkennari

Elísabet Sigurðardóttir

Heimilisfræðikennari

Guðbjörg Hall Vilborgardóttar

Stuðningsfulltrúi í Vogasetri

Guðlaug Elliðadóttir

Ræstitæknir

Guðmunda Guðjónsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Guðný Egilsdóttir

Þroskaþjálfi í Vogasetri

Guðrún Gísladóttir

Kennari í myndmennt

Guðrún Helga Gunnarsdóttir

Sérkennari

Guðrún Ingvarsdóttir

Skólaliði í mötuneyti

Hafdís María Matsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk

Helga Hafdís Gísladóttir

Deildarstjóri í Vogasetri

Hildur Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk

Hrefna Hjartardóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk

Hrönn Haraldsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Hulda Skúladóttir

Sérkennari í Vogasetri

Inga Voisiatiene

Skólaliði og starfsmaður í mötuneyti

Ingeborg Eide Garðarsdóttir

Stuðningsfulltrúi í Vogasetri

Jóhann Steinar Guðmundsson

Hönnunar og smíða kennari

Jóhanna Halldórsdóttir

Tónmenntaa- og TTS kennari

Jóhanna Jónasdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Jóhannes Níels Sigurðsson

Íþróttakennari

Jón Hrafn Baldvinsson

Umsjónarkennari í 9. bekk

Jón Páll Ásgeirsson

Dönskukennari í unglingadeild

K. Katrín Þorgrímsdóttir

ÍSAT-kennari

Karen Jóhanna Elíasdóttir

Ræstitæknir

Katrín Ósk Guðlaugsdóttir

Þorskaþjálfi

Kristín Bergmann

Þroskaþjálfi

Kristjana Skúladóttir

Stuðningsfulltrúi

Laufey Brynja Sverrisdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Lilja Þorkelsdóttir

Námsráðgjafi

Magdalena Paulina Michalska

Skólaliði og stuðningsfulltrúi

Margrét Erla Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Margrét Hlín Sveinsdóttir

ÍSAT kennari

Margrét Þorbjörg Þorsteinsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Ólafur Sigurðsson

Umsjónarkennari í 5. bekk (í leyfi)

Rannveig Möller

Umsjónarkennari í 8. bekk

Salóme Konráðsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk

Sandra Halldórsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Sigrún Halldórsdóttir

Íþróttakennari

Sigurbjörg Hallgrímsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Snædís Valsdóttir

Skólastjóri

Sólrún Héðinsdóttir

Umsjónarkennari í 2.  bekk

Sólrún Inga Halldórsdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur

Stefanía Baldursdóttir

Deildarstjóri yngsta- og miðstigs

Stefanía V. Sigurjónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Steinunn Lilja Pétursdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Sveinfríður Olga Veturliðadóttir

Deildarstjóri stoðþjónustu

Sveinn Ævarsson

Umsjónarmaður fasteigna

Tómas Albert Holton

Umsjónarkennari í 7. bekk

Unnur Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Victoria Ann C. Angobong

Skólaliði

Viktoría Róbertsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Zakaria Elias Anbari

Stuðningsfulltrúi

Þorbjörg Skúladóttir

Aðstoðarskólastjóri

Þorvaldur Sveinsson

Yfirmaður í mötuneyti