Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aðalheiður Oddsdóttir

Stuðningsfulltrúi í Vogasetri

Agneska Teresa Ptak

Skólaliði og starfsmaður í mötuneyti

Ágúst Tómasson

Kennari á unglingastigi

Anna Margrét Valgeirsdóttir

Textílkennari

Arna Björk Þorkelsdóttir

Verkefnastjóri í íslenskuveri

Arndís Björk Huldudóttir

Skrifstofustjóri

Áróra Gústafsdóttir

Forfallakennari

Bára Elíasdóttir

Sérkennari

Berglind Guðmundsdóttir

Kennari í upplýsingaveri

Berglind Reynisdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Binh Chanh LY

Skólaliði

Björn Ívar Karlsson

Skákkennari

Elín Sigrún Guðmundsdóttir

Starfsmaður í eldhúsi

Elísabet Sigurðardóttir

Heimilisfræðikennari

Guðlaug Elliðadóttir

Ræstitæknir

Guðný Egilsdóttir

Þroskaþjálfi í Vogasetri

Guðrún Gísladóttir

Kennari í myndmennt

Hafdís María Matsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk

Helga Hafdís Gísladóttir

Deildarstjóri í Vogasetri

Hildur Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk

Hrefna Hjartardóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk

Hulda Skúladóttir

Sérkennari í Vogasetri

Inga Voisiatiene

Skólaliði og starfsmaður í mötuneyti

Jóhann Steinar Guðmundsson

Hönnunar og smíða kennari

Jóhanna Halldórsdóttir

Tónmenntaa- og TTS kennari

Jóhanna Jónasdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Jóhannes Níels Sigurðsson

Íþróttakennari

Jón Hrafn Baldvinsson

Umsjónarkennari í 10. bekk

K. Katrín Þorgrímsdóttir

Verkefnastjóri í íslenskuveri

Karen Jóhanna Elíasdóttir

Ræstitæknir

Kristín Bergmann

Þroskaþjálfi

Kristjana Skúladóttir

Stuðningsfulltrúi

Laufey Brynja Sverrisdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Lilja Þorkelsdóttir

Námsráðgjafi

Magdalena Paulina Michalska

Skólaliði og stuðningsfulltrúi

Margrét Erla Guðmundsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Margrét Hlín Sveinsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Margrét Þorbjörg Þorsteinsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Ólafur Sigurðsson

Umsjónarkennari í 7. bekk (í leyfi)

Rannveig Möller

Umsjónarkennari í 10. bekk

Salóme Konráðsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk

Sandra Halldórsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Sigrún Halldórsdóttir

Íþróttakennari (í leyfi)

Sigurbjörg Hallgrímsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Snædís Valsdóttir

Skólastjóri

Sólrún Héðinsdóttir

Umsjónarkennari í 1.  bekk

Sólrún Inga Halldórsdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur

Stefanía Baldursdóttir

Deildarstjóri yngsta- og miðstigs

Stefanía V. Sigurjónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Steinunn Lilja Pétursdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Sveinn Ævarsson

Umsjónarmaður fasteigna

Tómas Albert Holton

Umsjónarkennari í 6. bekk

Unnur Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Victoria Ann C. Angobong

Skólaliði

Viktoría Róbertsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Zakaria Elias Anbari

Stuðningsfulltrúi

Þorbjörg Skúladóttir

Aðstoðarskólastjóri

Þorvaldur Sveinsson

Yfirmaður í mötuneyti